











Thông số kỹ thuật
| Loại | Robot hút bụi lau nhà |
| Màu sắc | Đen |
| Dung tích |
|
| Lực hút | 25.000Pa |
| Độ ồn | Hãng không công bố |
| Đặc điểm nổi bật |
|
| Pin | 5.200 mAh |
| Thời gian sạc | - |
| Thời gian hoạt động | - |
| Kích thước Robot | Ngang 35 cm - Cao 9.7 cm - Sâu 35 cm |
| Kích thước trạm | Ngang 45.7 cm - Cao 59 cm - Sâu 34 cm |
| Khối lượng |
|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành |
|
