Nổi bật
Vòi Inox rửa bát Blanco - Mili Chrome 524709
Thông số
| Loại | Vòi 2 đường nước |
| Cổ rút | Không |
| Chia tia nước | Không |
| Vật liệu | Đồng |
| Bề mặt | Mạ chome |
| Màu hoàn thiện | Chrome bóng |
| Chiều cao | 310 mm |
| Chiều rộng | 244 mm |
| Xuất xứ | Italy |
Vòi Inox rửa bát Blanco - Mili Chrome 524709
| Loại | Vòi 2 đường nước |
| Cổ rút | Không |
| Chia tia nước | Không |
| Vật liệu | Đồng |
| Bề mặt | Mạ chome |
| Màu hoàn thiện | Chrome bóng |
| Chiều cao | 310 mm |
| Chiều rộng | 244 mm |
| Xuất xứ | Italy |
Xin chia sẻ cảm nhận của bạn về sản phẩm
1 Showroom Cộng Hòa
0967 455 505 - 0967 736 436
2 Showroom Lê Văn Việt
3 Showroom Đà Nẵng
4 Văn phòng chính
5 Kho Bình Tân
6 Showroom Hà Nội